Ngày 19/07/2024, tại Trường Đại học Tôn Đức Thắng (TDTU) đã diễn ra Ngày hội doanh nghiệp cựu sinh viên năm 2024 do Trung tâm Hợp tác doanh nghiệp và Cựu sinh viên (CECA)
Nhằm kết nối nhà tuyển dụng với nguồn nhân
Ngày 19/07/2024, tại Trường Đại học Tôn Đức Thắng (TDTU) đã diễn ra Ngày hội doanh nghiệp cựu sinh viên năm 2024 do Trung tâm Hợp tác doanh nghiệp và Cựu sinh viên (CECA)
Thực hiện các nội dung công trình, phần việc đã xác lập thực hiện trong chiến dịch Mùa hè xanh Trường Đại học Tôn Đức Thắng tại mặt trận Thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi.
Ngày 1/7/2024, Trường Đại học Tôn Đức Thắng (TDTU) và Ngân hàng Thương mại cổ phần Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV) chi nhánh Kỳ Hòa đã tổ chức lễ ký kết thỏa thuận h
Nhằm hỗ trợ cho các doanh nghiệp cựu sinh viên trong việc tuyển dụng nhân sự làm việc, thực tập cũng như quảng bá thương hiệu/sản phẩm đến Thầy, Cô và sinh viên Nhà trườn
Ngày 10/5/2024, Trường Đại học Tôn Đức Thắng (TDTU) đã tổ chức Ngày hội việc làm (TDTU Job Fair) lần 1 năm 2024.
Nhằm kết nối nhà tuyển dụng với nguồn nhân
Căn cứ biên bản thỏa thuận hợp tác ngày 24/06/2022 giữa Trường Đại học Tôn Đức Thắng và Ủy ban nhân dân tỉnh Bình Định về giáo dục, đào tạo, bồi dưỡng nguồn nhân lực;
Ngày 17/1/2024, Trường Đại học Tôn Đức Thắng (TDTU) và Hiệp hội phần mềm và Dịch vụ công nghệ thông tin Việt Nam (VINASA) đã tổ chức lễ ký kết thỏa thuận hợp tác giữa VINASA và TDTU
Ngày 15/1/2024, tại Trường Đại học Tôn Đức Thắng (TDTU) đã diễn ra lễ ký kết hợp tác giữa Trường Đại học Tôn Đức Thắng với Công ty Cổ phần (CP) Ba Huân.